VSD Tsayayyen Sump Pump (Repalce SP)

Takaitaccen Bayani:

Kewayon ayyuka

Girman: 1.5-12 inci

Yawan aiki: 17-1267m3/h

Kai: 4-40m

Material: Cr27, Cr28, roba liner kayan


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Nau'in famfo na VSD na tsaye ne, famfunan slurry na centrifugal suna nutsewa cikin sump don aiki.An tsara su don isar da abrasive, babban barbashi da slurries masu yawa.Wadannan famfo ba su da buƙatar kowane hatimin shaft da ruwa mai rufewa.Hakanan ana iya sarrafa su akai-akai don rashin isassun ayyukan tsotsa.

wanda ya dace da yanayin aiki na matakin zurfi.Ana ƙara ginin jagoran jagora zuwa famfo bisa madaidaicin famfo, don haka famfo yana tare da duka tsayayyen aiki da fa'idar aikace-aikacen, amma ya kamata a haɗa ruwa mai ɗumi zuwa madaidaicin jagorar.

Rigar sassa na nau'in famfo VSD an yi su ne da ƙarfe mai jurewa abrasion

Duk sassan nau'in famfo VSD da aka nutsar da su cikin ruwa ana lika su da layin roba na waje.Sun dace don jigilar kusurwa mara-baki mai lalata slurry

Siffofin ƙira

Majalisar Bearing 一Rashin ƙarfi, shaft da gidaje suna da karimci da yawa don guje wa matsalolin da ke da alaƙa da aiki na sandunan cantilevered a cikin yankuna masu saurin gudu na farko.

An shafe taro mai man shafawa kuma an rufe shi ta hanyar labyrinths;na sama ana goge maiko kuma na ƙasa yana kiyaye shi ta hanyar flinger na musamman.Ƙarshen ƙarshen abin hawa ko na tuƙi nau'in abin nadi ne mai kama da juna yayin da ƙananan ƙugiya mai nadi biyu ne tare da saitin ƙarshen iyo.Wannan tsari mai ɗaukar nauyi mai girma da ƙarfi mai ƙarfi yana kawar da shi
Bukatar ƙananan igiyar ruwa.

Rukunin Majalisar 一An ƙera gabaɗaya daga ƙaramin ƙarfe.An rufe samfurin VSDR na elastomer

Casing一Yana da abin da aka makala mai sauƙi a gindin ginshiƙi.An kera shi daga gawa mai jurewa ga SP kuma daga elastomer da aka ƙera don VSDR.

Impeller 一Maɗaukakin tsotsa sau biyu (shigar sama da ƙasa) suna haifar da ƙarancin ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi kuma suna da manyan vanes masu zurfi don matsakaicin juriya da kuma sarrafa manyan daskararru.Sawa gami da juriya, polyurethane da gyare-gyaren elastomer impellers suna musanyawa.Ana ɗora ƙura a cikin simintin gyare-gyaren axially a cikin simintin gyare-gyaren yayin haɗuwa ta hanyar shims na waje a ƙarƙashin ƙafafun gidaje masu ɗaukar nauyi.Babu ƙarin daidaitawa ya zama dole.

Upper Strainer 一Drop-in karfe raga;elastomer ko polyurethane don famfo VSD da VSDR.Strainers sun dace a cikin buɗewar shafi.

Ƙananan Ƙarfe 一Bolted karfe ko polyurethane don SP;gyare-gyaren elastomer don VSDR.

Zubar da Bututu 一 Karfe don VSD;elastomer an rufe shi don VSDR.Duk sassan ƙarfe da aka jika ana kiyaye tsatsa gaba ɗaya.

Ruwan Ruwan Ruwa 一Babu

Agitation 一 Za a iya shigar da tsarin haɗin faifan motsi na waje zuwa famfo azaman zaɓi.A madadin haka, an saka mai tayar da injina zuwa wani tsayin daka wanda ke fitowa daga idon mai ƙwanƙwasa.

Kayan aiki 一 Za a iya kera famfo a cikin kayan juriya da lalata

Aikace-aikace

Metallurgical, Mining, Coal, Power


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana