API610VS6 Pump TDY Model
Takaitawa
The API610 VS6 famfo ne mai Multi-mataki cantilever famfo wanda, na radial tsaga tsarin, an tsara shi tare da biyu Layer gidaje, An kerarre shi sosai bisa ga API610 ma'auni kuma ya sadu da irin wannan masana'antu matsayin kamar AD Code (Fasaha Dokokin don matsa lamba). Vessels), ASME Boiler da lambar jirgin ruwa da sauran ka'idojin masana'antu na duniya don wannan kayan aikin famfo.
Siffofin Tsari na API610 VS6 Pump
1. Wannan famfon cantilever na API sanye take da radial impeller mai tsotsa guda ɗaya wanda aka ƙera tare da casing mai Layer guda ɗaya.Musamman ma, na'urar motsa jiki ta farko-farko yawanci tsotsa ne.
2. Ƙarfin axial yana ɗaukar nauyin radial ball bearing .Lokacin da bambancin matsa lamba ya yi girma, wannan ƙarfin zai daidaita ta hanyar daidaitawa.
3. Ƙaƙwalwar waje na wannan API610 Cantilever famfo kawai yana ɗaukar matsa lamba na shigarwa, wanda tsawonsa, da kuma zurfin shigarwa na famfo, an ƙaddara ta bukatun ku na NPSH .Idan wannan API VS6 famfo za a saka a kan akwati. ko kuma an haɗa shi da flange na bututu, murfinsa na waje ba lallai ba ne a gare shi.
4. Ƙaƙwalwar ƙwallon ƙafa na centrifugal a cikin gidaje masu ɗawainiya na iya zamewa da kyau tare da taimakon man mai mai mai don akwai tsarin atomatik na atomatik a ciki.
5. Lokacin da zurfin shigarsa ya kai ga wani matakin, wannan famfon na API VS6 za a sanye shi da igiyoyin shaft kai tsaye waɗanda na'urorin da ke goyan bayansu suka ɗauki lubrication na ruwa.
6. The samuwa shaft hatimi ga wannan Multi-mataki famfo su ne guda-fuskantar inji hatimi da tandem inji hatimi, dukansu an haɗe da sanyaya, flushing ko sealing ruwa tsarin.
7. Bututun tsotsa da bututun fitarwa na wannan famfon API610 VS6 an ɗora su a ɓangaren sama na flange, suna yin kusurwar digiri 180.Sauran shimfidu na bututu biyu kuma ana amfani da su don wannan famfo mai matakai masu yawa.Zaren haɗin haɗin bututun na iya ɗaukar zaren G-thread, Rc ko R.
8. Wannan radial tsaga Multi-mataki famfo ne kore da mota ta hanyar m hada guda biyu (ko tsawo m hada guda biyu) .The hawa irin ta mota ne V1.
9. Famfu yana jujjuya gaba da agogo idan kun kalle shi daga sashin da aka kunna.
Aikace-aikace na API610 VS6 Pump
Ana iya amfani da wannan famfo mai nau'i-nau'i da yawa don jigilar ruwa mai tsafta ko gurɓataccen ɗanɗano mai ƙarancin zafin jiki/maɗaukakin zafin jiki ko lalata.An yi amfani da shi sosai a cikin matatar mai, masana'antar petro-chemical, tashoshin samar da wutar lantarki, filin mai na ruwa da wasu ayyukan ƙananan zafin jiki.